Walemavu kujiwezesha

Walemavu ni binadamu kama wengine na wakijiwezesha wanaweza kuleta mabadiliko nchini na kuliendeleza taifa,lakini kuna baadhi ya wanajamii wanawatenga na kusema ata wakiwezeshwa hawawezi na kuleta dharau kwao na kuwaona hawafahi katika jamii yetu ya leo.

Mlemavu wa miguu mkazi wa Jiji la Arusha, mbaye hakuweza kufahamika jina lake, akiwa katika mitaa ya jiji hilo akitafuta wateja wa biashara yake ya viatu. Watu kama hawa wanahitaji msaada kila kona wanayokuwa wakipita ikiwa ni pamoja na kuwasaidia kuvuka katika barabara, lakini hata hivyo watu kama hawa wakiwezeshwa wanaweza kwani ni watu wangapi wenye viungo vyao kamili na bado wanakaa pembezoni mwa barabara tena katika jiji la Dar es Salaam wakiomba omba tu tena wengine wakiigiza kuwa ni walemavu.

Advertisements


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s