Ajira


Picha hii ilipigwa mwaka jana na Hassan Mndeme wa Mwananchi   huko mkoani Morogoro katika kijiji cha Komtonga kilichopo wilayani Mvomero. Itazame kwa makini picha yenyewe kisha utafakali unachokiona.Ni ajira kwa watoto,watoto wanacheza,umasikini au nini?Tuambie je tunaweza kuwafanya watoto wetu kuwa taifa la kesho?.

Advertisements


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s