Ajira kwa jamii

Ni jinsi gani inavyoonyesha suala zima la ajira kwa jamii ni bado gumu na tatizo kubwa hapa nchini hasa kwa vijana na watoto(jamii kwa ujumla).

Mmoja wa wajasili amali Bwana Peter Michaeli kwenye hiyo picha “amesema ni bora afanye hiyo kazi ya kukusanya michanga kuliko kukaa hivi hivi kwasababu utafutaji wa ajira nchini ni mgumu sana”

“Ni bora nipokee shilingi elfu mbili kwa siku kuliko kuendelea kutafuta ajira na kuajiriwa kwasababu nimetafuta ajira takribani miaka mitano mpaka sasa sijapata,”alisema Bakari Juma.

Advertisements


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s