Ajira kwa wahitimu

Wahitimu wananafasi kubwa sana nchini na wanahitaji  haki yaohasa ya kazi endapo wanapo hitimu masomo yao.Lakini inakuwa shida sana kwaoo kwao kuhusu suala zima la kazi.

kwaiyo serikari kama serikali inatakiwa kukaa na kuandaa mipango ya kuwawezesha wahitimu kuweza kupata kazi bila usumbufu kwa ajili ya kukidhi maitaji yao.Pia itakuwa ni faraja kwao kwa kuonekana kuwwa hawatengwi/hawabaguliwi.

Advertisements


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s