Msaada kwa wazee wasio jiweza

Hapa mjini pia kuna wazee wasiojiweza wanahitaji msaada lakini wanajamii wengi pamoja na serikali hawaangalii suala hili,wengi wamezoea/wanaangalia sana watoto,ni haki sawa kuwaangalia lakini inatakiwa kugusa sehemu zote na sio kubagua.

Baadhi ya wazee wasiojiweza jijini Dar es salaam wakitafuta msaada.

Advertisements


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s